Now Reading:

สาวๆโบโฮมารวมกันตรงนี้! ได้เวลาอัพเดตแฟชั่นจากงาน Coachella 2018

ช่วงเมษาของทุกปีเป็นที่รู้กันว่าได้เวลาเตรียมตัวไปสนุกกับเทศกาลดนตรีระดับโลกอย่าง Coachella 2018 อาณาจักรที่ไม่เพียงรวมเราเหล่าคนที่รักในเสียงเพลง แต่ยังถือเป็นอีเวนท์สุดยิ่งใหญ่ประจำปีที่สาวๆหนุ่มๆจะแต่งตัวสไตล์โบโฮให้เข้ากับบรรยากาศของงาน ShopSpotter เราก็ไม่พลาดการรวบรวมเอาสไตล์ของสาวๆในงานมาให้ได้ดูกันทุกปี

ปีนี้ก็เช่นกัน ถึงแม้งานจะชนกับเทศกาลสงกรานต์ของไทย แต่เชื่อว่าสาวๆที่ชื่นชอบเทศกาลดนตรี Coachella นี้ก็ต่างรอคอยอยู่เหมือนๆกับเรา แล้วเราจะทำให้ทุกคนผิดหวังได้ไงเล่า!!! เอาเป็นว่าเล่นน้ำเสร็จก็ไปเผ็ชกันต่อกับแฟชั่นแซ่บๆจากสาวๆทั่วโลกที่ไปรวมตัวกันอยู่ที่งาน Coachella 2018

A post shared by Gabrielle Grace Epstein (@gabbyepstein) on

A post shared by mich (@michelle_martinl) on

A post shared by Lu (@lusamora) on

A post shared by Ellen Franck (@ellenfranck) on

A post shared by Alex Viamin (@alexandraaflo) on

A post shared by Stella Kim (@stelluhkiem) on

A post shared by Elise Sena (@elisesena) on

A post shared by Bridget (@bridget) on

A post shared by XENIA (@xeniaoverdose) on

A post shared by Paula Galindo (@pautips) on

A post shared by Lele Pons (@lelepons) on

A post shared by madelyn peyton (@madelynpeyton) on

A post shared by Hailey Baldwin (@haileybaldwin) on

A post shared by Romee Strijd (@romeestrijd) on

A post shared by Nichole Ciotti (@nicholeciotti) on

A post shared by Cris Horwang (@crishorwang) on

A post shared by Aimee Song (@songofstyle) on

A post shared by Camila Coelho (@camilacoelho) on

A post shared by Paola Alberdi (@blankitinerary) on

A post shared by Paola Alberdi (@blankitinerary) on

A post shared by HAIM TIME (@bandthehaim) on

A post shared by OLIVIA VARGUS (@livvargus) on

A post shared by Katherine (@katismyname) on

A post shared by , VCY. (@vcypyr) on

A post shared by Emily Apollo (@apolloemily) on

หลายๆลุคของเหล่าสาวๆที่งานนี่จริงๆก็นำมาเป็นไอเดียในการแต่งตัวหน้าร้อนนี้ได้อยู่นะ ส่วน ShopSpotter เราบอกเลยว่าปลื้ม 2 ศรีพี่น้อง คริส – พลอย หอวัง เป็นพิเศษ ปีนี้ก็ได้เห็นทั้ง 2 คน ไปเปรี้ยวแซ่บเฉิดฉายในงานบอกเลยว่าไม่แพ้เซเลบฝั่งอเมริกาเลยนะจ๊ะ ยังไงก็ใครที่ชื่นชอบพวกสไตล์ในงานเทศกาลดนตรีแบบนี้ก็ติดตามเว็บของเราได้ตลอดนะ รับรองมีสไตล์เริ่ดๆมาให้อัพเดตกันทุกเทศกาลจ้าาา

 


อยากให้เพื่อนได้อ่าน แชร์เลย


Comments

Share This Articles
ใส่คีย์เวิร์ดแล้วกด Enter เลย